Bóng bầu dục Mỹ, Mỹ: Các tỉ số trực tiếp, lịch thi đấu, bảng xếp hạng NFL 2021/2022

Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
NFL
2021/2022
Loading...
results
0
fixtures
SA÷5¬~ZA÷MỸ: NFL - Trước mùa giải¬ZEE÷rJVAIaHo¬ZB÷200¬ZY÷Mỹ¬ZC÷URNvJZHh¬ZD÷t¬ZE÷KzxhVIXr¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷200_rJVAIaHo¬ZJ÷15¬ZL÷/vn/bong-bau-duc-my/usa/nfl/¬OAJ÷xfnjAWBO-U3kxvWbQ.png¬ZX÷05Mỹ 002......0000000000001000NFL - Trước 020a giải000¬ZCC÷0¬ZAF÷Mỹ¬~AA÷jqCLv5EO¬AD÷1628208000¬ADE÷1628208000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Pittsburgh Steelers¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PIT¬AE÷Pittsburgh Steelers¬JA÷bB1vXmJu¬WU÷pittsburgh-steelers¬GRA÷0¬WN÷DAL¬AF÷Dallas Cowboys¬JB÷x20rW7Yo¬WV÷dallas-cowboys¬GRB÷0¬AM÷Địa điểm trung lập - Tom Benson Hall of Fame Stadium.¬AW÷1¬~AA÷nBRIrEV3¬AD÷1628811000¬ADE÷1628811000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷New England Patriots¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PAT¬AE÷New England Patriots¬JA÷Sxre6fT5¬WU÷new-england-patriots¬GRA÷0¬WN÷WAS¬AF÷Washington Football Team¬JB÷ttna5ErC¬WV÷washington-football-team¬GRB÷0¬AW÷1¬~AA÷v5jddXa3¬AD÷1628811000¬ADE÷1628811000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Philadelphia Eagles¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PHI¬AE÷Philadelphia Eagles¬JA÷tKK7XWR4¬WU÷philadelphia-eagles¬GRA÷0¬WN÷PIT¬AF÷Pittsburgh Steelers¬JB÷fNOBWjsB¬WV÷pittsburgh-steelers¬GRB÷0¬AW÷1¬~AA÷nVg4fBUF¬AD÷1628895600¬ADE÷1628895600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Atlanta Falcons¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ATL¬AE÷Atlanta Falcons¬JA÷dARNTlRT¬WU÷atlanta-falcons¬GRA÷0¬WN÷TEN¬AF÷Tennessee Titans¬JB÷bJDkP8Zp¬WV÷tennessee-titans¬GRB÷0¬AW÷1¬~AA÷j3OZvWUS¬AD÷1628895600¬ADE÷1628895600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Detroit Lions¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DET¬AE÷Detroit Lions¬JA÷4xSSKgra¬WU÷detroit-lions¬GRA÷0¬WN÷BUF¬AF÷Buffalo Bills¬JB÷rTQWJDc5¬WV÷buffalo-bills¬GRB÷0¬AW÷1¬~AA÷4nxEqfGc¬AD÷1628906400¬ADE÷1628906400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Arizona Cardinals¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷DAL¬AF÷Dallas Cowboys¬JB÷YFri7zEa¬WV÷dallas-cowboys¬GRB÷0¬WM÷ARI¬AE÷Arizona Cardinals¬JA÷fPqm8Gbg¬WU÷arizona-cardinals¬GRA÷0¬AW÷1¬~AA÷hCA1zjwp¬AD÷1628960400¬ADE÷1628960400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Chicago Bears¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CHI¬AE÷Chicago Bears¬JA÷C2VzJXCB¬WU÷chicago-bears¬GRA÷0¬WN÷MIA¬AF÷Miami Dolphins¬JB÷jgUvIiSH¬WV÷miami-dolphins¬GRB÷0¬AW÷1¬~AA÷Ugq9gVqM¬AD÷1628971200¬ADE÷1628971200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Minnesota Vikings¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷DEN¬AF÷Denver Broncos¬JB÷Od5ymCRi¬WV÷denver-broncos¬GRB÷0¬WM÷MIN¬AE÷Minnesota Vikings¬JA÷CM1XmhCo¬WU÷minnesota-vikings¬GRA÷0¬AW÷1¬~AA÷fyVQth0G¬AD÷1628982000¬ADE÷1628982000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Baltimore Ravens¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BAL¬AE÷Baltimore Ravens¬JA÷29wkSyjP¬WU÷baltimore-ravens¬GRA÷0¬WN÷NOS¬AF÷New Orleans Saints¬JB÷4IPGNebt¬WV÷new-orleans-saints¬GRB÷0¬AW÷1¬~AA÷0EihcDpc¬AD÷1628982000¬ADE÷1628982000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Jacksonville Jaguars¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷CLE¬AF÷Cleveland Browns¬JB÷ncL3YCCb¬WV÷cleveland-browns¬GRB÷0¬WM÷JAC¬AE÷Jacksonville Jaguars¬JA÷86MaZhch¬WU÷jacksonville-jaguars¬GRA÷0¬AW÷1¬~AA÷nZ95Z9hj¬AD÷1628983800¬ADE÷1628983800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷New York Giants¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NYG¬AE÷New York Giants¬JA÷pGTrHBsO¬WU÷new-york-giants¬GRA÷0¬WN÷NYJ¬AF÷New York Jets¬JB÷bJXnGVdU¬WV÷new-york-jets¬GRB÷0¬AW÷1¬~AA÷b9D9YT7d¬AD÷1628983800¬ADE÷1628983800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Tampa Bay Buccaneers¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TAM¬AE÷Tampa Bay Buccaneers¬JA÷zu9hyFSu¬WU÷tampa-bay-buccaneers¬GRA÷0¬WN÷CIN¬AF÷Cincinnati Bengals¬JB÷EV7dzZsn¬WV÷cincinnati-bengals¬GRB÷0¬AW÷1¬~AA÷8ve0eiF9¬AD÷1628985600¬ADE÷1628985600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Green Bay Packers¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GBP¬AE÷Green Bay Packers¬JA÷lpOFVAdH¬WU÷green-bay-packers¬GRA÷0¬WN÷HOU¬AF÷Houston Texans¬JB÷SzNJUUBN¬WV÷houston-texans¬GRB÷0¬AW÷1¬~AA÷rcmDhkaS¬AD÷1628987400¬ADE÷1628987400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷San Francisco 49ers¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SFO¬AE÷San Francisco 49ers¬JA÷IJ4unWtb¬WU÷san-francisco-49ers¬GRA÷0¬WN÷KAN¬AF÷Kansas City Chiefs¬JB÷dA3qojd4¬WV÷kansas-city-chiefs¬GRB÷0¬AW÷1¬~AA÷YRTUuCFM¬AD÷1628989200¬ADE÷1628989200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Las Vegas Raiders¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷SEA¬AF÷Seattle Seahawks¬JB÷AFSOLZSh¬WV÷seattle-seahawks¬GRB÷0¬WM÷RAI¬AE÷Las Vegas Raiders¬JA÷buPKMFDn¬WU÷las-vegas-raiders¬GRA÷0¬AW÷1¬~AA÷0xzul97q¬AD÷1628992800¬ADE÷1628992800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Los Angeles Rams¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷LOS¬AE÷Los Angeles Rams¬JA÷Qq8mpABA¬WU÷los-angeles-rams¬GRA÷0¬WN÷LAC¬AF÷Los Angeles Chargers¬JB÷4z7iqUQG¬WV÷los-angeles-chargers¬GRB÷0¬AW÷1¬~AA÷0EVMsYpA¬AD÷1629046800¬ADE÷1629046800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Indianapolis Colts¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷IND¬AE÷Indianapolis Colts¬JA÷z3o34YcI¬WU÷indianapolis-colts¬GRA÷0¬WN÷CAR¬AF÷Carolina Panthers¬JB÷Egp73hDO¬WV÷carolina-panthers¬GRB÷0¬AW÷1¬~AA÷GQZr68TR¬AD÷1629415800¬ADE÷1629415800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Philadelphia Eagles¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PHI¬AE÷Philadelphia Eagles¬JA÷6HIg0M18¬WU÷philadelphia-eagles¬GRA÷0¬WN÷PAT¬AF÷New England Patriots¬JB÷p8HcatHE¬WV÷new-england-patriots¬GRB÷0¬AW÷1¬~
321
Quảng cáo
Quảng cáo
Thiết lập thông báo
Thông báo đã bị chặn bởi trình duyệt
Cài đặt
Ngôn ngữ: Tiếng Việt
Dark mode
Trực tiếp NFL trên Livesport.com. Trang này là về NFL 2021/2022, (Bóng bầu dục Mỹ/Mỹ). Nếu bạn đang tìm kiếm các kết quả của một giải đấu khác với tên NFL, vui lòng lựa chọn môn thể thao của bạn ở menu trên cùng hoặc một mục (quốc gia) ở bên trái.
Theo dõi NFL 2021/2022 để biết các tỉ số trực tiếp, kết quả chung cuộc, lịch thi đấu và bảng xếp hạng! Các tỉ số trực tiếp trên Livesport.com: Tại đây bạn sẽ tìm thấy các tỉ số trực tiếp, kết quả chung cuộc, cầu thủ ghi điểm và touchdown và đội hình trong các chi tiết trận đấu. Thêm vào đó, Livesport.com cung cấp các số liệu thống kê trực tiếp (tấn công lần 1, số thước tổng cộng/chuyền/chạy, phạt, số thước phạt, mất bóng, trả bóng và lịch sử trận đấu theo từng điểm) của các giải đấu bóng bầu dục Mỹ hàng đầu. Các bảng xếp hạng: Livesport.com cung cấp các bảng xếp hạng sân nhà/sân khách/tổng thể NFL 2021/2022 và phong độ (5 trận gần đây).
Hiển thị thêm